previous arrow
next arrow
Slider

Đấu thầu cơ bản

  • TỔ CHỨC KHÓA HỌC ĐẤU THẦU TẠI KON TUM

    Chia sẻ bởi: admin

    1. CĂN CỨ KHI THAM DỰ KHÓA HỌC ĐẤU THẦU: Căn cứ thông tư số 04/2017/TT-BKHĐT ban hành ngày 15/11/2017 , có hiệu lực từ ngày 01/03/2018 Quy định chi tiết về lựa chọn nhà thầu qua hệ thống mạng Đấu thầu Quốc gia. Căn cứ Theo quy định của Luật Đấu thầu số 43/2013/QH13 (Điều 16) thì các cá nhân tham gia hoạt động đấu thầu phải có chứng chỉ đào tạo về đấu thầu. Cá nhân tham gia trực tiếp vào...

    1443 Lượt xem
  • KHAI GIẢNG LỚP HỌC ĐẤU THẦU TẠI BẠC LIÊU

    Chia sẻ bởi: admin

    1. HỌC ĐẤU THẦU THEO QUY ĐỊNH NÀO? Theo quy định của Luật Đấu thầu số 43/2013/QH13 (Điều 16) thì các cá nhân tham gia hoạt động đấu thầu phải có chứng chỉ đào tạo về đấu thầu. Căn cứ Nghị định số 63/2014/NĐ-CP ngày 26 tháng 6 năm 2014 của Chính phủ quy định chi tiết thi hành một số điều của Luật đấu thầu về lựa chọn nhà thầu; Căn cứ thông tư số 04/2017/TT-BKHĐT ban hành ngày 15/11/2017 , có hiệu lực...

    1699 Lượt xem
  • LỚP ĐẤU THẦU TẠI SÓC TRĂNG

    Chia sẻ bởi: admin

    1. CĂN CỨ KHI THAM DỰ LỚP HỌC ĐẤU THẦU: Căn cứ thông tư số 04/2017/TT-BKHĐT ban hành ngày 15/11/2017 , có hiệu lực từ ngày 01/03/2018 Quy định chi tiết về lựa chọn nhà thầu qua hệ thống mạng Đấu thầu Quốc gia. Căn cứ Theo quy định của Luật Đấu thầu số 43/2013/QH13 (Điều 16) thì các cá nhân tham gia hoạt động đấu thầu phải có chứng chỉ đào tạo về đấu thầu. Cá nhân tham gia trực tiếp vào...

    1858 Lượt xem
  • KHÓA HỌC ĐẤU THẦU TẠI THANH HÓA

    Chia sẻ bởi: admin

    1. HỌC ĐẤU THẦU THEO QUY ĐỊNH NÀO? Theo quy định của Luật Đấu thầu số 43/2013/QH13 (Điều 16) thì các cá nhân tham gia hoạt động đấu thầu phải có chứng chỉ đào tạo về đấu thầu. Căn cứ Nghị định số 63/2014/NĐ-CP ngày 26 tháng 6 năm 2014 của Chính phủ quy định chi tiết thi hành một số điều của Luật đấu thầu về lựa chọn nhà thầu; Căn cứ thông tư số 04/2017/TT-BKHĐT ban hành ngày 15/11/2017 , có hiệu lực...

    1944 Lượt xem
  • KHÓA HỌC ĐẤU THẦU TẠI VŨNG TÀU

    Chia sẻ bởi: admin

    1. HỌC ĐẤU THẦU THEO QUY ĐỊNH NÀO? Theo quy định của Luật Đấu thầu số 43/2013/QH13 (Điều 16) thì các cá nhân tham gia hoạt động đấu thầu phải có chứng chỉ đào tạo về đấu thầu. Căn cứ Nghị định số 63/2014/NĐ-CP ngày 26 tháng 6 năm 2014 của Chính phủ quy định chi tiết thi hành một số điều của Luật đấu thầu về lựa chọn nhà thầu; Căn cứ thông tư số 04/2017/TT-BKHĐT ban hành ngày 15/11/2017 , có hiệu lực...

    2921 Lượt xem
  • KHÓA HỌC ĐẤU THẦU TẠI CẦN THƠ

    Chia sẻ bởi: admin

    1. HỌC ĐẤU THẦU THEO QUY ĐỊNH NÀO? Theo quy định của Luật Đấu thầu số 43/2013/QH13 (Điều 16) thì các cá nhân tham gia hoạt động đấu thầu phải có chứng chỉ đào tạo về đấu thầu. Căn cứ Nghị định số 63/2014/NĐ-CP ngày 26 tháng 6 năm 2014 của Chính phủ quy định chi tiết thi hành một số điều của Luật đấu thầu về lựa chọn nhà thầu; Căn cứ thông tư số 04/2017/TT-BKHĐT ban hành ngày 15/11/2017 , có hiệu lực...

    4076 Lượt xem
  • HỌC ĐẤU THẦU TẠI NGHỆ AN

    Chia sẻ bởi: admin

    ( Cấp Chứng chỉ đào tạo theo Thông tư số 04//2019/TT-BKHĐT ngày 25/01/2019 quy định chi tiết đối với hoạt động đào tạo, bồi dưỡng và thi sát hạch cấp chứng chỉ hành nghề hoạt động đấu thầu, có hiệu lực từ ngày 11/03/2019) 1. HỌC ĐẤU THẦU THEO QUY ĐỊNH NÀO? Theo quy định của Luật Đấu thầu số 43/2013/QH13 (Điều 16) thì các cá nhân tham gia hoạt động đấu thầu phải có chứng chỉ đào tạo về đấu...

    3873 Lượt xem
  • TỔ CHỨC ĐẤU THẦU TẠI ĐÀ NẴNG, HÀ NỘI, HỒ CHÍ MINH.

    Chia sẻ bởi: admin

    1.KHÓA HỌC ĐẤU THẦU THEO QUY ĐỊNH NÀO? Khóa học đấu thầu Theo quy định của Luật Đấu thầu số 43/2013/QH13 (Điều 16) thì các cá nhân tham gia hoạt động đấu thầu phải có chứng chỉ đào tạo về đấu thầu. Căn cứ Nghị định số 63/2014/NĐ-CP ngày 26 tháng 6 năm 2014 của Chính phủ quy định chi tiết thi hành một số điều của Luật đấu thầu về lựa chọn nhà thầu; Căn cứ thông tư số 04/2017/TT-BKHĐT ban hành ngày 15/11/2017...

    8892 Lượt xem
  • KHÓA HỌC ĐẤU THẦU CƠ BẢN

    Chia sẻ bởi: admin

      HỌC ĐẤU THẦU THEO QUY ĐỊNH NÀO? Theo quy định của Luật Đấu thầu số 43/2013/QH13 (Điều 16) thì các cá nhân tham gia hoạt động đấu thầu phải có chứng chỉ đào tạo về đấu thầu. Căn cứ Nghị định số 63/2014/NĐ-CP ngày 26 tháng 6 năm 2014 của Chính phủ quy định chi tiết thi hành một số điều của Luật đấu thầu về lựa chọn nhà thầu; Căn cứ thông tư số 04/2017/TT-BKHĐT ban hành ngày 15/11/2017 , có hiệu lực...

    4801 Lượt xem
1 2
Chat Zalo
0985 331 836